ผู้เขียน หัวข้อ: จะมีการจัดประชุมผู้ปกครองไหมครับ  (อ่าน 1209 ครั้ง)

ออฟไลน์ kob2521

• Newbie
  • *
  • การ์ม่า: +0/-0
จะมีการจัดประชุมผู้ปกครองไหมครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 26, 2014, 02:58:55 PM »
อยากทราบว่าทางโรงเรียนจะมีการประชุมผู้ปกครองไหมครับ เนื่องจากเปิดเทอมมาเกือบ 2 เดือนแล้ว สำหรับนักเรียนใหม่ ยังไม่มีการประชุมผู้ปกครองเลย ยังไม่ได้รับทราบ กฏ ระเบียบ ข้อบังคับ ของโรงเรียน เด็กปกติ เด็กห้องพิเศษ ห้อง MEP เป็นอย่าง ไร มีการขายเอกสารเพิ่มเติมหรือไม่ เพราะลูกสาวได้ซื้อแบบฝึกทักษะในโรงเรียน ป.1 ไม่ทราบเป็นนโยบายของโรงเรียนหรือไม่ หรืออย่างไร การเรียนห้อง MEP ครูขาดบ่อยมาก ภาษาอังกฤษ Every body ไม่ได้เรียนเลย และอยากทราบว่า หนังสือเรียนจะได้ครบเมื่อไหร่ อยากให้คุ้มกับค่าเทอมที่ได้จ่ายนะครับ จ่ายแพงมาก อยากให้ครูเต็มที่นะครับ

ออฟไลน์ xdomixo

• Newbie
  • *
Re: จะมีการจัดประชุมผู้ปกครองไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2014, 06:46:58 PM »
มีสิคะ แหม่

ออฟไลน์ graperoz

• Newbie
  • *
Re: จะมีการจัดประชุมผู้ปกครองไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2014, 04:52:38 PM »
ดีจังเลยอ่าครับผม